Lộ trình tuyến xe buýt 05: Linh Đàm - Phú Diễn
Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00 (Linh Đàm); 5h05 - 21h05 (Phú Diễn); CN: 5h02 - 21h00 ( Linh Đàm) , 5h11 - 21h01 ( Phú Diễn).
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 50 phút.
Giá vé: 7000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Linh Đàm (Khu đô thị Linh Đàm) - Nguyễn Duy Trinh - Nguyễn Hữu Thọ - Cầu Dậu - Kim Giang - Khương Đình - Nguyễn Trãi - Quay đầu tại 177 Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Nguyễn Tuân - Hoàng Minh Giám - Nguyễn Chánh - Vũ Phạm Hàm - Trung Kính - Trần Thái Tông - Tôn Thất Thuyết - Nguyễn Hoàng - Hàm Nghi - Nguyễn Cơ Thạch - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Đường K1 Cầu Diễn - Ga Phú Diễn - Phú Diễn (Trại Gà).
Lộ trình chiều về: Phú Diễn (Trại Gà) - Đường K1 Cầu Diễn - Ga Phú Diễn - Cầu Diễn - Quay đầu Doanh trại quân đội nhân dân (nhà máy Z157) - Hồ Tùng Mậu - Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi - Nguyễn Hoàng - Tôn Thất Thuyết - Trần Thái Tông - Trung Kính - Vũ Phạm Hàm - Nguyễn Chánh - Mạc Thái Tông - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Hoàng Minh Giám - Nguyễn Tuân - Nguyễn Trãi - quay đầu tại ngã 4 Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Khương Đình - Kim Giang - Cầu Dậu - Nguyễn Hữu Thọ - Nguyễn Duy Trinh - Khu đô thị Linh Đàm.
Tuyến 20A: Cầu Giấy - Phùng
Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00 (Cầu Giấy); 20h20 ( Phùng)/ CN: 5h04 (Cầu Giấy), 5h16 (Phùng)- 21h00.
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 40 phút.
Giá vé: 7000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Xuân Thủy - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nhổn - Trạm trung chuyển xe buýt Nhổn - Trôi - Phùng (Bến xe Đan Phượng).
Lộ trình chiều về: Phùng (Bến xe Đan Phượng) - Quốc lộ 32 - Quay đầu tại ngã ba tượng đài liệt sĩ - Quốc lộ 32 - Trôi - Nhổn - Trạm trung chuyển xe buýt Nhổn - Cầu Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Bãi đỗ xe Cầu Giấy.
Tuyến 20B: Cầu Giấy - Sơn Tây
Thời gian hoạt động: 5h12 - 20h07.
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 70 phút.
Giá vé: 9000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Xuân Thủy - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nhổn - Trạm trung chuyển xe buýt Nhổn - Trôi - Phùng - Phúc Thọ - Phố Chùa Thông (Sơn Tây) - Bến xe Sơn Tây.
Lộ trình chiều về: Sơn Tây (bến xe Sơn Tây) - Phố Chùa Thông - Phúc Thọ - Phùng - Trôi - Nhổn - Trạm trung chuyển xe buýt Nhổn - Cầu Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Bãi đỗ xe Cầu Giấy.
Tuyến 20C: Nhổn - Võng Xuyên
Thời gian hoạt động: 5h23 - 18h08(Nhổn), 19h38 (Võng Xuyên).
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 75 phút.
Giá vé: 9000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Nhổn (Điểm trung chuyển xe buýt Nhổn) - Nhổn - Quay đầu tại Cụm Công nghiệp vừa và nhỏ Từ Liêm - Quốc lộ 32 - Ngã tư Nhổn - Tây Tựu - Thượng Cát - Đê Liên Trì - Đê Hữu Hồng (Liên Trung, Liên Hà, Liên Hồng, Hồng Hà) - Tiên Tân - Trung Châu - Hát Môn - Ngã tư huyện (Cụm 11, Võng Xuyên).
Lộ trình chiều về: Ngã tư huyện (Cụm 11, Võng Xuyên) - Hát Môn - Trung Châu - Tiên Tân - Đê Liên Trì - Đê Hữu Hồng (Liên Trung, Liên Hà, Liên Hồng, Hồng Hà) - Thượng Cát - Tây Tựu - Ngã tư Nhổn - Nhổn (Trạm trung chuyển xe buýt Nhổn).
Tuyến 29: BX Giáp Bát - Tân Lập
Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00 ; CN: 5h05 - 21h00 (BX Giáp Bát) 5h05 - 21h05 (Tân Lập).
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 65 phút.
Giá vé: 7000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Kim Đồng - Giải Phóng - Nguyễn Hữu Thọ - Cầu Dậu - Nghiêm Xuân Yêm - Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi - Quay đầu tại đối diện ngõ 241 Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Nguyễn Tuân - Hoàng Minh Giám - Nguyễn Chánh - Dương Đình Nghệ - Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Đường Cầu Diễn - Quốc lộ 32 - Nhổn - Quốc lộ 32 - Ngã 4 Trạm Trôi - Tân Lập - Tân Lập (Sân bóng xã Tân Lập).
Lộ trình chiều về: Tân Lập (Sân bóng xã Tân Lập) - Tân Lập - Ngã 4 Trạm Trôi - Quốc lộ 32 - Nhổn - Quốc lộ 32 - Đường Cầu Diễn - Hồ Tùng Mậu - Phạm Hùng - Quay đầu tại Landmark 72 - Phạm Hùng - Dương Đình Nghệ - Nguyễn Chánh - Mạc Thái Tông - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Hoàng Minh Giám - Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy - Ngụy Như Kom Tum - Vũ Trọng Phụng - Nguyễn Trãi - Nguyễn Xiển - Nghiêm Xuân Yêm - Cầu Dậu - Nguyễn Hữu Thọ - Giải Phóng - Quay đầu tại chùa Pháp Vân - Giải Phóng - Bến xe Giáp Bát.
Tuyến 32: BX Giáp Bát - Nhổn
Thời gian hoạt động: 5h00 (5h05 Nhổn) - 22h30. CN: 5h00(5h05 Nhổn) -22h30.
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 50 phút.
Giá vé: 7000đ/lượt.
Lộ trình chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Bình Trọng - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Hai Bà Trưng - Thợ Nhuộm - Tràng Thi - Điện Biên Phủ - Trần Phú - Kim Mã - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Đường 32 - Quay đầu tại ngã tư Nhổn - Phố Nhổn - Nhổn (điểm trung chuyển Nhổn).
Lộ trình chiều về: Nhổn (điểm trung chuyển Nhổn) - Đường 32 - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường dưới) - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát./.